- 22/07/2024 00:02
- Đã xem: 85
- Phản hồi: 0
Ngày 18/7/2024, Đoàn kiểm tra do đồng chí Nguyễn Viết Trung – Phó Chánh Thanh tra Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Kon Tum làm Trưởng đoàn tiến hành kiểm tra đột xuất việc chấp hành kỷ cương, kỷ luật công vụ và trật tự nội vụ tại Viện kiểm sát nhân dân huyện Ngọc Hồi; Đại diện lãnh đạo đơn vị được kiểm tra có đồng chí Mai Văn Chinh – Phó Viện trưởng Viện kiểm sát nhân dân huyện. Tại thời điểm kiểm tra có mặt 10 đồng chí; vắng 04 đồng chí có lý do (03 đồng chí tham gia hội thao và 01 đồng chí tham gia hoạt động của Đoàn thanh niên).